0 votes
900 views
in Chozi la Heri by
"Lakini itakuwaje historical injustice, nawe Ridhaa, hapo ulipo sicho kito?"
a)eleza muktadha wa dondoo

5 Answers

0 votes
by
Ridhaa na mwana wake Tila walikuwa wanajadiliana kuhusu umilikaji wa ardhi na wakoloni hata baaada ya Kenya kupata uhuru 

0 votes
by
A
0 votes
by
Hii ni fikra za ridhaa. Akiwa pahali nyumbake ilikuwa imeteketea
0 votes
by
Maneno ya Terry akimwambia Ridaa wakiwa kwa
0 votes
by
Terry alimwambia ridhaa
Welcome to EasyElimu Questions and Answers, where you can ask questions and receive answers from other members of the community.

5.5k questions

6.4k answers

8 comments

590 users

...