0 votes
602 views
in Chozi la Heri by
Nimeamua kufuata ushauri wa mwalimu.....Elimu kama nyenzo ya kuniwezesha kuleta mabadiliko katika jamii.
(a) Eleza muktadha wa dondoo hii.(alama 4)
(b) eleza umuhimu wa mwalimu anayerejelewa hapo.(alama 6)
(c) Huku ukirejelea riwaya thibitisha kauli hii.(alama 10)

1 Answer

0 votes
by
Zohali
Welcome to EasyElimu Questions and Answers, where you can ask questions and receive answers from other members of the community.

6.4k questions

9.6k answers

6 comments

590 users

...